กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ช่วยทำเครื่องบินเเบบบินนานให้หน่อย

ขอรบกวนท่านสมาชิกที่มีความสามารถในการทำ เครื่องบินพลังยางเเบบบินนาน รบกวนทำเครื่องบินเเบบบินนานให้หน่อยได้มั้ยครับ
เอาสัก 2-3 ลำครับ ค่าตอบเเทนว่ามาเลยครับผม
ขอรบกวนด้วยนะครับ ^^
Translated Thai by Jaideejung007(Thzaa.com)

จะเอาบินนานกี่นาทีครับ ถ้าเอาบินนานก็ต้องหมุนยางเยอะนะครับ เครื่องบินที่ผมทำบางครั้ง หมุนยางเกือบพันรอบเลยนะครับ บินได้ 3 นาที
Translated Thai by Jaideejung007(Thzaa.com)

ตอบกลับ 2# Anupap

ประมาณ 2 นาทีก็ได้ครับ

เครื่องบินยางบินนานแบบเว็ปเรา หรือ แบบแข่งสพฐ. ครับ

ตอบกลับ 4# Tom

เอาเเบบในเว็บครับผม

ท่านอยู่จังหวัดไหนครับ

กลับไปยังรายบอร์ด