กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

แนะนำเว็บขายเครื่องบินโฟม www.youflying.com

คงจะทราบกันดีว่าเว็บ easyaiirplanes นี่เน้นเรื่องเผยแพร่ความรู้เกี่ยวกับเครื่องบินพลังยางและต้องการให้ใช้ฝีมือของตนเองในการทำเครื่องบินชนิดนี้ แต่ก็มีหลายๆคนที่ไม่กล้าที่จะลงมือเอง ก็เลยอยากจะแนะนำทางเลือกในการที่จะเริ่มต้นโดยลองซื้อหาชุดประกอบที่เป็นโฟมมาลองทำดูก่อน เมื่อเห็นว่าชิ้นส่วนต่างๆติดกันอย่างไร เวลาปรับแต่งแล้วมันดีขึ้นหรือแย่ลงพอเป็นไอเดียแล้ว อยากลองสร้างเครื่องบินพลังยางด้วยมือตนเองก็เข้ามาหาแบบแปลนในเว็บ easyairplanes นี้ไปทำต่อไป

เว็บที่เขาขายชุดประกอบเครื่องบินโฟมที่ว่านี้ก็คือ www.youflying.com ครับ ลองเข้าไปดูว่าจะเป็นทางเลือกที่ตนเองต้องการหรือไม่นะครับ youflying นี้ไม่ใช่ของผมแต่ถือว่าเป็นพันธมิตรกัน แล้วก็จะช่วยส่งเสริมกันคือเมื่อเล่นเครื่องบินโฟมเบื่อแล้วก็หันมาต่อยอดที่  easyairplanes อีกทีครับ
Translated Thai by Jaideejung007(Thzaa.com)

ขอบคุณมากครับ
Translated Thai by Jaideejung007(Thzaa.com)

กลับไปยังรายบอร์ด